Bán đất PHAN TƯ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
39, Đường Phan Tứ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
81 tỷ
580 m2 (20x29)
Tây-Nam
08-01-2025
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2MT PHAN TỨ, CÁCH BIỂN CHỈ 150M
Diện tích: 590m2, ngang 20m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Vị trí: lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp. Cách biển Mỹ Khê 150m. Đang cho thuê kinh doanh tốt.
Khu phố tập trung đông đúc khách du lịch chủ yếu, diện tích lớn. Thích hợp xây căn hộ, khách sạn cao tầng.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 81 tỷ
Diện tích: 590m2, ngang 20m
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Vị trí: lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp. Cách biển Mỹ Khê 150m. Đang cho thuê kinh doanh tốt.
Khu phố tập trung đông đúc khách du lịch chủ yếu, diện tích lớn. Thích hợp xây căn hộ, khách sạn cao tầng.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 81 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 580 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất PHAN TƯ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #31338, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu