Bán đất sơn thủy đà nẵng
79, THỦY SƠN ĐÔNG 2, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5 tỷ
100 m2 (5x20)
Đông
02-03-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ MẶT TIỀN SƠN THỦY ĐÔNG 2, NGAY BÃI TẮM SƠN THỦY
Diện tích: 101m2, ngang 5m
Đường 7m5, vỉa hè 4m5
Vị trí: cách bãi tắm Sơn Thủy 5 phút chạy bộ, xung quanh là các khh resort, khách sạn 5 sao. Khu vực có nhiều tiềm năng phát triển và sinh lời
Lh : 0899494338
Giá bán: 5 tỷ
Diện tích: 101m2, ngang 5m
Đường 7m5, vỉa hè 4m5
Vị trí: cách bãi tắm Sơn Thủy 5 phút chạy bộ, xung quanh là các khh resort, khách sạn 5 sao. Khu vực có nhiều tiềm năng phát triển và sinh lời
Lh : 0899494338
Giá bán: 5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất sơn thủy đà nẵng", có mã số #32781, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu