Bán đất SONG HÀO ĐÀ NẴNG, Phú Mũ An
79, Đường Song Hào, Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
70 triệu
550 m2 (22x25)
Tây-Nam
08-01-2025
Thông tin mô tả:
Bán lô góc 2 mặt tiền đường Trần Đại Nghĩa và đường Song Hào, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
- Diện tích: 540m² (22 x 25 = 540m²).
- Đường rộng 40m và 15,5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Khu vực chuẩn bị xây cầu nối Phú Mỹ An qua bai tắm Tân Trà, cơ hội đầu tư sinh lời cao.
- Thuận lợi kinh doanh buôn bán, mở quán cafe, nhà hàng...
- Khu sầm uất, cách chợ non nước 200m, cách biển 1km, sát bên là trường Quốc tế Singapore và nhiều trường cấp 1 - 2 - 3.
Hiện trạng đang cho thuê 30tr/tháng
✅ Giá 3x tỷ
☎️ 0905-231-038 - 0899494338
Chuyên nhận ký gửi - mua bán BĐS Đà Nẵng
- Diện tích: 540m² (22 x 25 = 540m²).
- Đường rộng 40m và 15,5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Khu vực chuẩn bị xây cầu nối Phú Mỹ An qua bai tắm Tân Trà, cơ hội đầu tư sinh lời cao.
- Thuận lợi kinh doanh buôn bán, mở quán cafe, nhà hàng...
- Khu sầm uất, cách chợ non nước 200m, cách biển 1km, sát bên là trường Quốc tế Singapore và nhiều trường cấp 1 - 2 - 3.
Hiện trạng đang cho thuê 30tr/tháng
✅ Giá 3x tỷ
☎️ 0905-231-038 - 0899494338
Chuyên nhận ký gửi - mua bán BĐS Đà Nẵng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 22 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 550 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 48 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất SONG HÀO ĐÀ NẴNG, Phú Mũ An", có mã số #31337, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu