Bán đất TRẦN BẠCH ĐẰNG ĐÀ NẴNG
09, Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
240 triệu
382 m2 (15x26.5)
Tây-Nam
18-03-2025
Thông tin mô tả:
BÁN LÔ ĐẤT TRẦN BẠCH ĐẰNG, VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP, NGAY MƯỜNG THANH
Diện tích: 382,5 m2, ngang 15m
Đường 10m5, vỉa hè 5m
Xây được từ 15-18 tầng. Thích hợp xây khách sạn nghỉ dưỡng....
Đang cho thuê có dòng tiền tốt sẵn trên đất
Cách bãi tắm Mỹ Khê chỉ vài bước chân. Khu phố nhộn nhịp, chủ yếu là khách nước ngoài lưu trú.
Lh : 0899494338 - 0905231038
Giá bán: 240tr/m2
Diện tích: 382,5 m2, ngang 15m
Đường 10m5, vỉa hè 5m
Xây được từ 15-18 tầng. Thích hợp xây khách sạn nghỉ dưỡng....
Đang cho thuê có dòng tiền tốt sẵn trên đất
Cách bãi tắm Mỹ Khê chỉ vài bước chân. Khu phố nhộn nhịp, chủ yếu là khách nước ngoài lưu trú.
Lh : 0899494338 - 0905231038
Giá bán: 240tr/m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 382 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất TRẦN BẠCH ĐẰNG ĐÀ NẴNG", có mã số #32561, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu