BÁN ĐẤT VÕ NGUYÊN GIÁP ĐÀ NẴNG
39, Đường Lã Xuân Oai, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
46 tỷ
315 m2 (15x21)
Đông
18-11-2024
Thông tin mô tả:
Bán đất LÃ XUÂN OAI sau lưng VÕ NGUYÊN GIÁP
Vị trí tuyệt đẹp , cách biển 100m , hướng ĐÔNG
Diện tích 315m, ngang 15m , đất xây khách sạn
Lh : 0905231038 - 0899494338 Mr TÂN xem đất
Vị trí tuyệt đẹp , cách biển 100m , hướng ĐÔNG
Diện tích 315m, ngang 15m , đất xây khách sạn
Lh : 0905231038 - 0899494338 Mr TÂN xem đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 315 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN ĐẤT VÕ NGUYÊN GIÁP ĐÀ NẴNG", có mã số #29515, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu