Bán Gấp nhà mặt tiền 2 Tầng Đường Xuân Thiều - Gần Biển Nguyễn Tất Thành - Giá chỉ nhỉnh 5 tỷ
Đường Xuân Thiều 29, Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
5.6 tỷ
100 m2 (5x20)
3 pn
2 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? MT XUÂN THIỀU – GẦN BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH
???????? Diện tích: 100m²
???? Bán đất tặng nhà, đầy đủ công năng
????️ Đường 5.5m, lề 3m, cách biển ~200m
???? Gần Mikazuki, Nam Ô Resort, Làng Vân – khu du lịch phát triển
???? Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư ven biển
???? Giá: 5.6 tỷ ( có thương lượng )
Liên hệ: 0932514255 gặp em Minh (zalo)
???????? Diện tích: 100m²
???? Bán đất tặng nhà, đầy đủ công năng
????️ Đường 5.5m, lề 3m, cách biển ~200m
???? Gần Mikazuki, Nam Ô Resort, Làng Vân – khu du lịch phát triển
???? Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư ven biển
???? Giá: 5.6 tỷ ( có thương lượng )
Liên hệ: 0932514255 gặp em Minh (zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán Gấp nhà mặt tiền 2 Tầng Đường Xuân Thiều - Gần Biển Nguyễn Tất Thành - Giá chỉ nhỉnh 5 tỷ", có mã số #40106, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu