Bán khách sạn mỹ khê đà nẵng
388, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
60 tỷ
144 m2 (9x16)
28 pn
28 wc
Đông
25-08-2025
Thông tin mô tả:
BÁN KHÁCH SẠN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP, GẦN PHỐ AN THƯỢNG
Diện tích: 145m2, ngang 9m
Thiết kế 9 tầng, 1 tầng hầm gồm 28 phòng khách sạn. Đang cho bên thứ 3 thuê vận hành.
Lô góc 3 mặt tiền siêu đẹp, pháp lý đầy đủ.
Gần Phan Tứ, kế bên là phố đi bộ An Thượng, view biển trực diện.
Lh : 0905231038
Giá bán: 60 tỷ
Diện tích: 145m2, ngang 9m
Thiết kế 9 tầng, 1 tầng hầm gồm 28 phòng khách sạn. Đang cho bên thứ 3 thuê vận hành.
Lô góc 3 mặt tiền siêu đẹp, pháp lý đầy đủ.
Gần Phan Tứ, kế bên là phố đi bộ An Thượng, view biển trực diện.
Lh : 0905231038
Giá bán: 60 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 9 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 144 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 28 |
| Nhà tắm | 28 |
| Đường vào | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách sạn mỹ khê đà nẵng", có mã số #36050, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu