Bán khách sạn AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
46, Đường Phan Liêm, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
720 triệu
145 m2 (8x20)
35 pn
35 wc
Đông-Bắc
25-08-2025
Thông tin mô tả:
BÁN KHÁCH SẠN GÓC 2 MẶT TIỀN PHAN LIÊM, VỊ TRÍ ĐẸP
Diện tích:145 m2 ,
Thiết kế 8 tầng có 35 phòng khách sạn được thiết kế sang trọng và tinh tế.
Đang kinh doanh vận hành tốt. Có thang máy, pccc đầy đủ
Lô góc 2 mặt tiền Phan Liêm và Đỗ Bí
Khu phố Tây sầm uất về du lịch, gần Biển, nhiều tiện ích...
Lh : 0905231038
Giá bán: 72 tỷ
Diện tích:145 m2 ,
Thiết kế 8 tầng có 35 phòng khách sạn được thiết kế sang trọng và tinh tế.
Đang kinh doanh vận hành tốt. Có thang máy, pccc đầy đủ
Lô góc 2 mặt tiền Phan Liêm và Đỗ Bí
Khu phố Tây sầm uất về du lịch, gần Biển, nhiều tiện ích...
Lh : 0905231038
Giá bán: 72 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho Thuê Khách Sạn |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 35 |
| Nhà tắm | 35 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách sạn AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #36010, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu