Bán lô đất ngang 7m đường NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU sát LÊ VĂN HIẾN, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5.6 tỷ
1214.4 m2 (6.9x176)
Tây-Bắc
29-07-2022
Thông tin mô tả:
Bán lô đất ngang 7m đường NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU sát LÊ VĂN HIẾN, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn
Diện tích: 121m2( 6.9x18). Hướng Tây Bắc
Đường 5m5. Lề 3m
Vị trí: Sát đường Lê Văn Hiến, gần Bùi Tá Hán, ngay cổng trường phổ thông Hermann.
Rất phù hợp đee khách mua ở, vừa ở vừa kinh doanh, kinh doanh, xây cơ sở dịch vụ,...
Giá bán rẻ đến công chứng: 5.6 tỷ
Diện tích: 121m2( 6.9x18). Hướng Tây Bắc
Đường 5m5. Lề 3m
Vị trí: Sát đường Lê Văn Hiến, gần Bùi Tá Hán, ngay cổng trường phổ thông Hermann.
Rất phù hợp đee khách mua ở, vừa ở vừa kinh doanh, kinh doanh, xây cơ sở dịch vụ,...
Giá bán rẻ đến công chứng: 5.6 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Đất |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Mặt tiền | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 176 m |
| Diện tích | 1214 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán lô đất ngang 7m đường NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU sát LÊ VĂN HIẾN, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn", có mã số #8802, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu