BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG HOÀI THANH – NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG
Đường Hoài Thanh, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
14.9 tỷ
80 m2 (5x16)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
- BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG HOÀI THANH – NGŨ HÀNH SƠN
Diện tích: 80m²
Ngang: 5m – Đường 7.5m
Công năng: Phòng khách + 3 phòng ngủ + 3 toilet + bếp + sân phơi
Khu dân cư đông đúc, gần hồ – công viên, dễ kinh doanh
Giá: 14.9 tỷ
- Liên hệ: 0934888243 Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
Diện tích: 80m²
Ngang: 5m – Đường 7.5m
Công năng: Phòng khách + 3 phòng ngủ + 3 toilet + bếp + sân phơi
Khu dân cư đông đúc, gần hồ – công viên, dễ kinh doanh
Giá: 14.9 tỷ
- Liên hệ: 0934888243 Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG HOÀI THANH – NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG", có mã số #38974, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu