Bán nhà 3 tầng đường 10.5m con đường đẹp nhất Nam Hòa Xuân
109, Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
10 tỷ
102 m2 (5x20)
5 pn
3 wc
Nam
10-08-2025
Thông tin mô tả:
???? Nhà 03 tầng kiên cố mặt tiền 109 Trương Quang Được, P. Ngũ Hành Sơn, đường 10.5m điện âm tay trái ko cống ko trụ, sát sông trục ra đảo Kim Cương.
????Vị trí : khu dân cư văn minh, đường 10,5m sạch đẹp, thông suốt.
????Hướng Bắc
Đường lưu thông tốt, hàng xóm thân thiện. Phù hợp ở gia đình và mở vp công ty.
➡️Diện tích:102.5m2 - 5x20.5m⬅️. Diện tích xây dựng 299 m2.
????Nhà có chổ để oto, phù hợp mở vp công ty, đầy đủ phòng chức năng , full nội thất sang trọng.
1️⃣Tầng trệt: để oto (vp công ty) - phòng khách - Bếp- phòng ngủ(có dhkk)- WC.
2️⃣Tầng 2: 2 phòng ngủ(có dhkk), khu sinh hoạt chung-WC, có ban công.
3️⃣Tầng 3: Phòng thờ, 02 phòng ngủ dhkk, khu sinh hoạt chung, WC, có ban công. Đầy đủ máy giặt.
????Để lại toàn bộ nội thất. Máy giặc, bàn ghế, bếp, hệ thống nóng lạnh dùng năng lượng mặt trời.
????Vị trí : khu dân cư văn minh, đường 10,5m sạch đẹp, thông suốt.
????Hướng Bắc
Đường lưu thông tốt, hàng xóm thân thiện. Phù hợp ở gia đình và mở vp công ty.
➡️Diện tích:102.5m2 - 5x20.5m⬅️. Diện tích xây dựng 299 m2.
????Nhà có chổ để oto, phù hợp mở vp công ty, đầy đủ phòng chức năng , full nội thất sang trọng.
1️⃣Tầng trệt: để oto (vp công ty) - phòng khách - Bếp- phòng ngủ(có dhkk)- WC.
2️⃣Tầng 2: 2 phòng ngủ(có dhkk), khu sinh hoạt chung-WC, có ban công.
3️⃣Tầng 3: Phòng thờ, 02 phòng ngủ dhkk, khu sinh hoạt chung, WC, có ban công. Đầy đủ máy giặt.
????Để lại toàn bộ nội thất. Máy giặc, bàn ghế, bếp, hệ thống nóng lạnh dùng năng lượng mặt trời.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng đường 10.5m con đường đẹp nhất Nam Hòa Xuân", có mã số #35950, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu