Bán Nhà 3 Tầng kiên cố MT PHẠM BẰNG - Sát Công viên thoáng mát ĐẸP - CHỈ 6.85 TỶ
Đường Phạm Bằng, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thỏa thuận
100 m2 (5x20)
4 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà 3 Tầng kiên cố MT PHẠM BẰNG - Sát Công viên thoáng mát ĐẸP - CHỈ 6.85 TỶ
+ Diện tích 100m2 ( 5x20)
+ Nhà 3 tầng kiên cố, ngay cạnh công viên.
+ Công năng 4 PN, WC, bếp, khách.
+ Đường 10.5m lề 3m.
+ Vị trí: 50m ra đường Ngô Quyền, thông tuyến đường Trần Nhân Tông, Chợ Mai và Chợ Chiều.
-Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC giá rẻ.
+ Diện tích 100m2 ( 5x20)
+ Nhà 3 tầng kiên cố, ngay cạnh công viên.
+ Công năng 4 PN, WC, bếp, khách.
+ Đường 10.5m lề 3m.
+ Vị trí: 50m ra đường Ngô Quyền, thông tuyến đường Trần Nhân Tông, Chợ Mai và Chợ Chiều.
-Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC giá rẻ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán Nhà 3 Tầng kiên cố MT PHẠM BẰNG - Sát Công viên thoáng mát ĐẸP - CHỈ 6.85 TỶ", có mã số #34476, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu