BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT – ĐƯỜNG MỸ AN 23, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG
Đường Mỹ An 23, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
12.3 tỷ
96.3 m2 (4.5x21)
5 pn
3 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
- NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT – ĐƯỜNG MỸ AN 23, NGŨ HÀNH SƠN
- Diện tích: 96,3m² – ngang 4,5m vuông vức
- Nhà 3 tầng mới xây, thiết kế hiện đại
- Công năng: 5PN, 3WC – full nội thất cao cấp, vào ở ngay
- Vị trí đẹp đường Mỹ An 23
Đường 5,5m vỉa hè 3m, ô tô đỗ trước nhà
Gần sông Hàn, 3 phút ra biển Mỹ Khê
5 phút đến cầu Rồng, sân bay Đà Nẵng
Khu dân trí cao, thích hợp ở, đầu tư, cho thuê
-Giá: 12,3 tỷ
- Liên hệ: Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
- Diện tích: 96,3m² – ngang 4,5m vuông vức
- Nhà 3 tầng mới xây, thiết kế hiện đại
- Công năng: 5PN, 3WC – full nội thất cao cấp, vào ở ngay
- Vị trí đẹp đường Mỹ An 23
Đường 5,5m vỉa hè 3m, ô tô đỗ trước nhà
Gần sông Hàn, 3 phút ra biển Mỹ Khê
5 phút đến cầu Rồng, sân bay Đà Nẵng
Khu dân trí cao, thích hợp ở, đầu tư, cho thuê
-Giá: 12,3 tỷ
- Liên hệ: Thương Lê – đi xem và làm việc trực tiếp với chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT – ĐƯỜNG MỸ AN 23, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG", có mã số #38964, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu