Bán nhà 3 tầng mt chợ Hàn gần Bạch Đằng,khu víp bậc nhất Đà Nẵng.Đang cho thuê 90 tr/th.Giá 28,5 tỷ
Đường Bạch Đằng, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
28.5 tỷ
108 m2 (5x24.5)
3 pn
3 wc
09-06-2023
Thông tin mô tả:
+ Bán nhà 3 tầng mt gần đường Bạch Đằng,Hải Châu 1,Hải Châu,Đà Nẵng.
+ Diện tích đất : 110,7m2 ( 4,85x 24,5m ) nở hậu 4,95m.DTSD: 277m2.
+ Kết cấu nhà 3 tầng xây kiên cố.Đang cho thuê 90 triệu/tháng.
+ Vị trí tọa lạc đắc địa khu vực víp bậc nhất TP Đà Nẵng.Nơi tập chung đông khách du lịch,kinh doanh sầm uất cả ngày lẫn đêm.
Giá bán 28,5 tỷ TL chính chủ.
Thông tin chính xác 100%.
+ LH Em để xem nhà và làm việc chính chủ :
+ Mr. Hưởng – 0901962668 (MTG).
CTY BĐS VinGrand Center chi nhánh TP Đà Nẵng.
Địa chỉ: TT DVTM Savico 66 Võ Văn Tần,Q Thanh Khê, Đà Nẵng.
+ Diện tích đất : 110,7m2 ( 4,85x 24,5m ) nở hậu 4,95m.DTSD: 277m2.
+ Kết cấu nhà 3 tầng xây kiên cố.Đang cho thuê 90 triệu/tháng.
+ Vị trí tọa lạc đắc địa khu vực víp bậc nhất TP Đà Nẵng.Nơi tập chung đông khách du lịch,kinh doanh sầm uất cả ngày lẫn đêm.
Giá bán 28,5 tỷ TL chính chủ.
Thông tin chính xác 100%.
+ LH Em để xem nhà và làm việc chính chủ :
+ Mr. Hưởng – 0901962668 (MTG).
CTY BĐS VinGrand Center chi nhánh TP Đà Nẵng.
Địa chỉ: TT DVTM Savico 66 Võ Văn Tần,Q Thanh Khê, Đà Nẵng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng mt chợ Hàn gần Bạch Đằng,khu víp bậc nhất Đà Nẵng.Đang cho thuê 90 tr/th.Giá 28,5 tỷ", có mã số #19405, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu