Bán nhà an thượng đà nẵng
79, Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
22.5 tỷ
115 m2 (5x23)
2 pn
2 wc
Đông-Nam
28-08-2025
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN AN THƯỢNG 29, DT LỚN 112M2, KHU PHỐ TÂY
Diện tích: 112m2, ngang 5m
Thiết kế nhà 2 tầng, 2PN, 3wc. Nhà thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất
Vị trí: gần Lê Quang Đạo, khu phố Tây sầm uất về du lịch. Gần Biển Mỹ Khê
Lh : 0899494338
Giá bán: 22,5 tỷ
Diện tích: 112m2, ngang 5m
Thiết kế nhà 2 tầng, 2PN, 3wc. Nhà thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất
Vị trí: gần Lê Quang Đạo, khu phố Tây sầm uất về du lịch. Gần Biển Mỹ Khê
Lh : 0899494338
Giá bán: 22,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà an thượng đà nẵng", có mã số #36003, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu