BÁN NHÀ AN TRUNG ĐÔNG ĐÀ NẴNG
79, Đường An Trung Đông 7, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
5.7 tỷ
56 m2 (4x14)
4 pn
5 wc
Tây-Nam
24-08-2024
Thông tin mô tả:
Bán nhanh nhà 3 tầng tuyệt đẹp
Đường AN TRUNG ĐÔNG 7 , Cạnh cầu RỒNG
Gần chợ , cách biển MỸ KHÊ 1.5km , cách sân bay 4km , phong cách thiết kế hiện đại
Hướng tây nam , dt56m2 , ngang 4m , đường 5m
Gần trường cấp 1-2-3 , khu dân trí cao
Nhà 4pn khép kín tolet trong , nội thất mới tanh
Thích hợp mua đầu tư cho thuê hoặc ở
Đường AN TRUNG ĐÔNG 7 , Cạnh cầu RỒNG
Gần chợ , cách biển MỸ KHÊ 1.5km , cách sân bay 4km , phong cách thiết kế hiện đại
Hướng tây nam , dt56m2 , ngang 4m , đường 5m
Gần trường cấp 1-2-3 , khu dân trí cao
Nhà 4pn khép kín tolet trong , nội thất mới tanh
Thích hợp mua đầu tư cho thuê hoặc ở
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN NHÀ AN TRUNG ĐÔNG ĐÀ NẴNG", có mã số #29230, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu