Bán nhà biển MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG
139, Đường Dương Trí Trạch, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
11.5 tỷ
90 m2 (6x15)
3 pn
2 wc
Tây-Nam
25-06-2025
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 TẦNG KẸP CỐNG, DƯƠNG TRÍ TRẠCH GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG
Diện tích: 90m2, ngang 6m
Hiện trạng nhà 2 tầng, đang cho thuê
Vị trí đẹp bên hông kẹp cống thoáng
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Gần Phạm Văn Đồng, Chính Hữu, gần Biển. Khu phố du lịch, an ninh nhiều tiện ích.
Lh : 0899494338 - 0905231038
Giá bán: 11,5 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 6m
Hiện trạng nhà 2 tầng, đang cho thuê
Vị trí đẹp bên hông kẹp cống thoáng
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Gần Phạm Văn Đồng, Chính Hữu, gần Biển. Khu phố du lịch, an ninh nhiều tiện ích.
Lh : 0899494338 - 0905231038
Giá bán: 11,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà biển MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG", có mã số #34990, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu