Bán nhà biển MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG
145, Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
14.5 tỷ
100 m2 (5x20)
4 pn
4 wc
Đông-Nam
23-07-2025
Thông tin mô tả:
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Nguyễn Xuân Khoát cách biển 5p đi xe
-Diện tích 100m2 × 3 tầng
-Công năng: nhà có 4 phòng ngủ khép kín + 4 wc đầy đủ công năng sinh hoạt.
- Đường 5m5 lề 3m
- Hướng Tây Nam
- Đăng cho thuê 20 triệu/ tháng
- Lh 0899494338 xem nhà
Nhà đẹp thiết kế đầy đủ công năng, tiện ích xung quanh đầy đủ có thể vừa ở vừa kinh doanh
Nằm sát khu phố người Hàn nhộn nhịp chỉ vài phút là ra đến biển.
-Diện tích 100m2 × 3 tầng
-Công năng: nhà có 4 phòng ngủ khép kín + 4 wc đầy đủ công năng sinh hoạt.
- Đường 5m5 lề 3m
- Hướng Tây Nam
- Đăng cho thuê 20 triệu/ tháng
- Lh 0899494338 xem nhà
Nhà đẹp thiết kế đầy đủ công năng, tiện ích xung quanh đầy đủ có thể vừa ở vừa kinh doanh
Nằm sát khu phố người Hàn nhộn nhịp chỉ vài phút là ra đến biển.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà biển MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG", có mã số #35514, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu