Bán nhà chế lan viên đà nẵng
39, Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
16.5 tỷ
95 m2 (5x19)
5 pn
6 wc
Đông-Bắc
54 phút trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN CHẾ LAN VIÊN, GẦN VÕ NGUYÊN GIÁP
Diện tích: 96m2, ngang 5m
Thiết kế nhà 3 tầng gồm 5 PN, 6wc. Thiế kế hiện đại. Đang cho thuê có dòng tiền.
Vị trí: gần Võ Nguyên Giáp, biển Mỹ Khê, cách khu phố Tây chỉ vài trăm mét. Đông dân cư và khách du lịch
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,5 tỷ
Diện tích: 96m2, ngang 5m
Thiết kế nhà 3 tầng gồm 5 PN, 6wc. Thiế kế hiện đại. Đang cho thuê có dòng tiền.
Vị trí: gần Võ Nguyên Giáp, biển Mỹ Khê, cách khu phố Tây chỉ vài trăm mét. Đông dân cư và khách du lịch
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà chế lan viên đà nẵng", có mã số #40178, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu