Bán nhà mặt phố Hòa Minh 7, Liên Chiểu, Đà Nẵng. DT 72m2, 3 tầng, 3PN, giá 6.2 tỷ, sổ đỏ. LH: 0932514255
Đường Hòa Minh 7, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
6.25 tỷ
72 m2 (4.5x16)
3 pn
3 wc
Tây-Bắc
26-09-2025
Thông tin mô tả:
???? Hot hot nhà mặt phố Đà Nẵng giá ngon cho nhà đầu tư đây bà con ơi! ????
Vị trí: Đường Hòa Minh 7, Liên Chiểu - khu này tiềm năng khỏi bàn, dân cư đông đúc, kinh doanh gì cũng dễ.
Diện tích: 72m2 (4.5m x 16m) - nhà 3 tầng xây hết đất, tha hồ cho thuê hoặc mở văn phòng.
Thiết kế: 3 phòng ngủ, 3 toilet - rộng rãi thoải mái cho gia đình . Hướng Tây Bắc đón lộc vào nhà nha!
Hiện trạng: Nhà còn ngon nghẻ lắm, chỉ cần xách vali vào ở hoặc cho thuê ngay thôi. Đầu tư là có lời liền!
Giá: Chỉ 6.2 tỷ (có sổ đỏ chính chủ) - giá này so với khu vực là quá hời luôn á!
???? Liên hệ ngay: 0932514255 (em Minh) để xem nhà trực tiếp và chốt deal nhanh kẻo lỡ! Đầu tư bây giờ, lời gấp bội trong tương lai!
Vị trí: Đường Hòa Minh 7, Liên Chiểu - khu này tiềm năng khỏi bàn, dân cư đông đúc, kinh doanh gì cũng dễ.
Diện tích: 72m2 (4.5m x 16m) - nhà 3 tầng xây hết đất, tha hồ cho thuê hoặc mở văn phòng.
Thiết kế: 3 phòng ngủ, 3 toilet - rộng rãi thoải mái cho gia đình . Hướng Tây Bắc đón lộc vào nhà nha!
Hiện trạng: Nhà còn ngon nghẻ lắm, chỉ cần xách vali vào ở hoặc cho thuê ngay thôi. Đầu tư là có lời liền!
Giá: Chỉ 6.2 tỷ (có sổ đỏ chính chủ) - giá này so với khu vực là quá hời luôn á!
???? Liên hệ ngay: 0932514255 (em Minh) để xem nhà trực tiếp và chốt deal nhanh kẻo lỡ! Đầu tư bây giờ, lời gấp bội trong tương lai!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố Hòa Minh 7, Liên Chiểu, Đà Nẵng. DT 72m2, 3 tầng, 3PN, giá 6.2 tỷ, sổ đỏ. LH: 0932514255", có mã số #36742, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu