Bán nhà Mặt tiền đường 5.5m ven biển Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Đường Dương Trí Trạch, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10.4 tỷ
75 m2 (5x15)
4 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà Mặt tiền đường 5.5m ven biển Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng.
-Nhà 3 Tầng gồm: 4 Phòng ngủ + 1 phòng khách + bếp + phòng ăn + sân.
-Diện tích đất: 75m2 ngang 5m dài 15m. Đường rộng 5.5m vỉa hè 3m.
Giá chào: 10.4 tỷ.
Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC.
-Nhà 3 Tầng gồm: 4 Phòng ngủ + 1 phòng khách + bếp + phòng ăn + sân.
-Diện tích đất: 75m2 ngang 5m dài 15m. Đường rộng 5.5m vỉa hè 3m.
Giá chào: 10.4 tỷ.
Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà Mặt tiền đường 5.5m ven biển Phạm Văn Đồng, Sơn Trà, Đà Nẵng.", có mã số #35806, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu