BÁN Nhà mặt tiền Mỹ Đa Tây, Bùi Tá Hán- Đoàn Khuê, Khu Nam Việt Á, đường 7.5m, gần Sông Hàn
Đường Mỹ Đa Tây 12, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
5.5 tỷ
85 m2 (5x17)
3 pn
2 wc
21-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN Nhà mặt tiền Mỹ Đa Tây, Bùi Tá Hán- Đoàn Khuê, Khu Nam Việt Á, đường 7.5m, gần Sông Hàn thoáng mát, xem thích ngay!
- Nhà 2 tầng 2 mê đúc kiên cố, chính chủ xây ở, 3 phòng ngủ, gara để xe, Phòng khách, bếp, giặt phơi, sân thượng, đủ công năng.
-Diện tích đất 85m2 ngang 5m dài 17m.
Giá bán: 5.5 tỷ còn thương lượng.
Liên hệ: 0934888243 -Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư Đà Nẵng.
- Nhà 2 tầng 2 mê đúc kiên cố, chính chủ xây ở, 3 phòng ngủ, gara để xe, Phòng khách, bếp, giặt phơi, sân thượng, đủ công năng.
-Diện tích đất 85m2 ngang 5m dài 17m.
Giá bán: 5.5 tỷ còn thương lượng.
Liên hệ: 0934888243 -Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư Đà Nẵng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN Nhà mặt tiền Mỹ Đa Tây, Bùi Tá Hán- Đoàn Khuê, Khu Nam Việt Á, đường 7.5m, gần Sông Hàn", có mã số #31732, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu