Bán nhà NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU ĐÀ NẴNG
39, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thỏa thuận
264 m2 (12x22)
7 pn
7 wc
Tây-Nam
23-09-2025
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ MT NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU – NGŨ HÀNH SƠN
???? Diện tích trên sổ: 264m² (ngang 12,2m)
???? Đặc Biệt Diện tích thực tế sử dụng: 360m² (ngang 16,2m)
???? Hiện trạng tài sản:
• 01 nhà 3 tầng kiên cố
• 01 nhà mái thái
• 01 chòi mái thái sân vườn
➡️ Tổng cộng: 7 phòng khép kín
???? Công năng & tiềm năng đầu tư:
• Thích hợp cải tạo thành villa nghỉ dưỡng (khai thác cho thuê ~80tr/tháng)
• Hoặc có thể chia làm 2 lô mặt tiền rộng để đầu tư sinh lời
Lh : 0905231038
???? Giá bán: 20 tỷ tl
???? Diện tích trên sổ: 264m² (ngang 12,2m)
???? Đặc Biệt Diện tích thực tế sử dụng: 360m² (ngang 16,2m)
???? Hiện trạng tài sản:
• 01 nhà 3 tầng kiên cố
• 01 nhà mái thái
• 01 chòi mái thái sân vườn
➡️ Tổng cộng: 7 phòng khép kín
???? Công năng & tiềm năng đầu tư:
• Thích hợp cải tạo thành villa nghỉ dưỡng (khai thác cho thuê ~80tr/tháng)
• Hoặc có thể chia làm 2 lô mặt tiền rộng để đầu tư sinh lời
Lh : 0905231038
???? Giá bán: 20 tỷ tl
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 264 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU ĐÀ NẴNG", có mã số #36514, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu