Bán nhà Nguyễn văn thoại
Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
92 tỷ
1980 m2 (90x22)
10 pn
30 wc
Đông-Nam
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN THOẠI, NGANG 9M1, SÁT BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 196m2, ngang 9m1
Hiện trạng đang có nhà hàng 3 tầng tuyệt đẹp đang kinh doanh, cho thuê dòng tiền 100tr/tháng
Cách biển Mỹ Khê chỉ tầm 200m, khu vực được xây cao tầng, thích hợp xây khách sạn...
Lh: 0899494338
Giá bán: 92 tỷ
Diện tích: 196m2, ngang 9m1
Hiện trạng đang có nhà hàng 3 tầng tuyệt đẹp đang kinh doanh, cho thuê dòng tiền 100tr/tháng
Cách biển Mỹ Khê chỉ tầm 200m, khu vực được xây cao tầng, thích hợp xây khách sạn...
Lh: 0899494338
Giá bán: 92 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 30 tầng |
| Mặt tiền | 90 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 1980 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 30 |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà Nguyễn văn thoại", có mã số #40011, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu