Bán nhà sơn trà đà nẵng
39, Đường An Trung 7, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
7.7 tỷ
58.5 m2 (4.5x13)
2 pn
2 wc
Bắc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ AN TRUNG 7, NGAY CẦU RỒNG
Diện tích: 55m2, ngang 4m5
Nhà gác lửng đúc, thiết kế hiện đại. Có thể cho thuê có dòng tiền hoặc ở ngay
Gần khu Euro villa 1, ngay cầu Rồng, khu vực gần sông, kề biển. Đầy đủ tiện ích...
Lh: 0899494338
Giá bán: 7,65 tỷ
Diện tích: 55m2, ngang 4m5
Nhà gác lửng đúc, thiết kế hiện đại. Có thể cho thuê có dòng tiền hoặc ở ngay
Gần khu Euro villa 1, ngay cầu Rồng, khu vực gần sông, kề biển. Đầy đủ tiện ích...
Lh: 0899494338
Giá bán: 7,65 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà sơn trà đà nẵng", có mã số #39269, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu