Bán nhà tô hiến thành đà nẵng
79, Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
1.46 triệu
775 m2 (5x150)
20 pn
10 wc
Đông
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 TÔ HIẾN THÀNH, CÁCH NGUYỄN VĂN THOẠI CHỈ 100M
Diện tích: 77,5m2 , ngang 5m
Bán đất tặng nhà cấp 4 kiên cố mới mẻ.
Đang cho thuê có dòng tiền.
Cách Nguyễn Văn Thoại chỉ vài bước chân, ra biển Mỹ Khê cực gần.
Thích hợp đầu tư kinh doanh..
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,8 tỷ
Diện tích: 77,5m2 , ngang 5m
Bán đất tặng nhà cấp 4 kiên cố mới mẻ.
Đang cho thuê có dòng tiền.
Cách Nguyễn Văn Thoại chỉ vài bước chân, ra biển Mỹ Khê cực gần.
Thích hợp đầu tư kinh doanh..
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,8 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 10 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 150 m |
| Diện tích | 775 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 10 |
| Đường vào | 60 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà tô hiến thành đà nẵng", có mã số #39870, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu