Bán nhà trung tâm Hải Châu, vài bước ra lê duẩn, 2 tầng rưỡi mà giá chỉ nhỉnh 3 tỷ.
Đường Lê Duẩn, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
3.4 tỷ
41 m2 (4x11)
3 pn
2 wc
11-07-2025
Thông tin mô tả:
Bán nhà trung tâm Hải Châu, vài bước ra lê duẩn, 2 tầng rưỡi mà giá chỉ nhỉnh 3 tỷ.
- Bán nhà 2.5 tầng trung tâm Hải Châu.
- Công năng: 3PN(có ngủ dưới), 2 vệ sinh, phòng khách bếp,….
- Nhà full nội thất, vào ở ngay.
- Vị trí: Ngay trung tâm Quận Hải Châu, cách cầu Sông hàn 500m. Tuyến đường tập trung rất nhiều thượng hiệu về nghành thời trang và giày dép. Rất hợp để làm showroom, cửa hàng trưng bày, hoặc kinh doanh các thương hiệu thời trang nổi tiếng
???? 3 tỷ 400 ( bớt lộc)
- Bán nhà 2.5 tầng trung tâm Hải Châu.
- Công năng: 3PN(có ngủ dưới), 2 vệ sinh, phòng khách bếp,….
- Nhà full nội thất, vào ở ngay.
- Vị trí: Ngay trung tâm Quận Hải Châu, cách cầu Sông hàn 500m. Tuyến đường tập trung rất nhiều thượng hiệu về nghành thời trang và giày dép. Rất hợp để làm showroom, cửa hàng trưng bày, hoặc kinh doanh các thương hiệu thời trang nổi tiếng
???? 3 tỷ 400 ( bớt lộc)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Kiệt |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Đường vào | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trung tâm Hải Châu, vài bước ra lê duẩn, 2 tầng rưỡi mà giá chỉ nhỉnh 3 tỷ.", có mã số #35404, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu