Bán nhanh Nhà 4 tầng mặt đường Đinh Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
11.5 tỷ
95 m2 (5x19)
7 pn
8 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhanh Nhà 4 tầng mặt đường Đinh Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng.
+ Diện tích đất 95m2 (5x19) Vuông vức.
+ Thiết kế đẹp, hiện đại, sang xịn, sáng thoáng.
+ Cầu thang, nền sàn.. gỗ đỏ xịn
+ Công năng nhà: Sân xe , Khách, bếp, phòng ăn, wc , sân phơi và 7 PN khép kín.
+ Đường 10.5m vỉa hè 4.5m
+ Vị trí đẹp, thông ra Lê Tấn Trung, gần biển, chợ, trường, tiện ích bạt ngàn...kinh doanh gì cũng được, ở sướng.
????Giá chào: chỉ 11.5 tỷ
????Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thỏ cư Đà Nẵng đi xem và LVCC.
+ Diện tích đất 95m2 (5x19) Vuông vức.
+ Thiết kế đẹp, hiện đại, sang xịn, sáng thoáng.
+ Cầu thang, nền sàn.. gỗ đỏ xịn
+ Công năng nhà: Sân xe , Khách, bếp, phòng ăn, wc , sân phơi và 7 PN khép kín.
+ Đường 10.5m vỉa hè 4.5m
+ Vị trí đẹp, thông ra Lê Tấn Trung, gần biển, chợ, trường, tiện ích bạt ngàn...kinh doanh gì cũng được, ở sướng.
????Giá chào: chỉ 11.5 tỷ
????Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thỏ cư Đà Nẵng đi xem và LVCC.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Nhà Mặt Tiền |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 8 |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh Nhà 4 tầng mặt đường Đinh Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng.", có mã số #35890, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu