Bán tòa căn hộ AN THƯỢNG 34 ĐÀ NẴNG
19, Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
19.5 tỷ
90 m2 (5x18)
9 pn
10 wc
Bắc
18-03-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ AN THƯỢNG 34, KHU PHỐ TÂY AN THƯỢNG, GẦN BIỂN
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế gồm 5 tầng, 9 phòng căn hộ 1PN. Dòng tiền mỗi tháng 70tr
Tòa có thang máy, đã hoàn công đầy đủ
Vị trí: gần Lê Quang Đạo, ra biển Mỹ Khê chỉ mất 5 phút đi bộ. Khu phố dịch, thích hợp đầu tư kinh doanh
Lh: 0899494338 - 0905231038
Giá bán: 19.5 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế gồm 5 tầng, 9 phòng căn hộ 1PN. Dòng tiền mỗi tháng 70tr
Tòa có thang máy, đã hoàn công đầy đủ
Vị trí: gần Lê Quang Đạo, ra biển Mỹ Khê chỉ mất 5 phút đi bộ. Khu phố dịch, thích hợp đầu tư kinh doanh
Lh: 0899494338 - 0905231038
Giá bán: 19.5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Bắc |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 10 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ AN THƯỢNG 34 ĐÀ NẴNG", có mã số #32560, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu