Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
09, Đường An Thượng 10, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
28.5 tỷ
98 m2 (7x14)
14 pn
15 wc
Tây-Nam
23-07-2025
Thông tin mô tả:
Căn hộ An Thượng 10
DT: 98m2, ngang 7.5m
Thiết kế: 7 tầng, 14 căn studio, có hồ bơi
Doanh thu: 85tr/th
Lh : 0899494338
Giá 29 tỷ
DT: 98m2, ngang 7.5m
Thiết kế: 7 tầng, 14 căn studio, có hồ bơi
Doanh thu: 85tr/th
Lh : 0899494338
Giá 29 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 15 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #35558, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu