Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
39, Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
3.8 tỷ
90 m2 (5x18)
18 pn
18 wc
Đông
28-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ TRẦN BẠCH ĐẰNG NGAY PHỐ ĐI BỘ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế 8 tầng, 18 phòng, chủ đang sửa sang thay lại toàn bộ nội thất cao cấp
Vị trí: ngay phố đi bộ An Thượng, xung quanh là các nhà hàng, khách sạn lớn
Khu phố kinh doanh sầm uất ngày và đêm.
Lh : 0899494338
Giá bán: 38 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế 8 tầng, 18 phòng, chủ đang sửa sang thay lại toàn bộ nội thất cao cấp
Vị trí: ngay phố đi bộ An Thượng, xung quanh là các nhà hàng, khách sạn lớn
Khu phố kinh doanh sầm uất ngày và đêm.
Lh : 0899494338
Giá bán: 38 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 8 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Đường vào | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #35569, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu