Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
39, Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
35 tỷ
180 m2 (10x18)
16 pn
16 wc
Tây-Bắc
28-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA AN THƯỢNG 34, GẦN CÔNG VIÊN, KHU PHỐ TÂY
Diện tích: 180m2, ngang 10m
Thiết kế 4 tầng gồm 16 phòng căn hộ, đang kinh doanh tốt có dòng tiền 150tr/tháng.
Vị trí: khu phố Tây An Thượng, gần Lê Quang Đạo, Mai Thúc Lân. Cách Biển chỉ 400m. Thích hợp đầu tư kinh doanh có dòng tiền.
Lh : 0899494338
Giá bán: 35 tỷ
Diện tích: 180m2, ngang 10m
Thiết kế 4 tầng gồm 16 phòng căn hộ, đang kinh doanh tốt có dòng tiền 150tr/tháng.
Vị trí: khu phố Tây An Thượng, gần Lê Quang Đạo, Mai Thúc Lân. Cách Biển chỉ 400m. Thích hợp đầu tư kinh doanh có dòng tiền.
Lh : 0899494338
Giá bán: 35 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 16 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #35664, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu