Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
19, Đường An Thượng 37, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
124 triệu
60 m2 (5x12)
4 pn
4 wc
Đông-Bắc
28-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 4 TẦNG AN THƯỢNG 38, KHU PHỐ TÂY DU LỊCH
Diện tích: 60m2, ngang 5m
Thiết kế nhà 4 tầng, 4PN toilet khép kín, PK, bếp. Nhà mới kiên cố, có thể cho thuê tạo ra dòng tiền.
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Vị trí: gần Đỗ Bá, Lê Quang Đạo, ra biển chỉ mất 5 phút đi bộ. Khu phố Tây sầm uất.
Lh : 0899494338
Giá bán: 12,4 tỷ
Diện tích: 60m2, ngang 5m
Thiết kế nhà 4 tầng, 4PN toilet khép kín, PK, bếp. Nhà mới kiên cố, có thể cho thuê tạo ra dòng tiền.
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Vị trí: gần Đỗ Bá, Lê Quang Đạo, ra biển chỉ mất 5 phút đi bộ. Khu phố Tây sầm uất.
Lh : 0899494338
Giá bán: 12,4 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #35713, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu