Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
79, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
18.3 tỷ
112 m2 (4.17x27)
8 pn
8 wc
Đông-Nam
13-08-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ MỸ ĐA ĐÔNG 12, KHU PHỐ TÂY AN THƯỢNG
Diện tích: 113m2, ngang 4.17m nở hậu
Thiết kế 5 tầng gồm 8 phòng căn hộ, full nội thất, đang kinh doanh tốt
Có thang máy, pccc đầy đủ
Vị trí: thông ra Lê Quang Đạo, Phan Tứ, kề bên là phố đi bộ An Thượng, cách biển 500m. Khu phố sầm uất về du lịch
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 18,3 tỷ
Diện tích: 113m2, ngang 4.17m nở hậu
Thiết kế 5 tầng gồm 8 phòng căn hộ, full nội thất, đang kinh doanh tốt
Có thang máy, pccc đầy đủ
Vị trí: thông ra Lê Quang Đạo, Phan Tứ, kề bên là phố đi bộ An Thượng, cách biển 500m. Khu phố sầm uất về du lịch
Lh : 0905231038 - 0899494338
Giá bán: 18,3 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #35863, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu