Bán tòa căn hộ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
01, Đường Lê Lộ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
26 tỷ
81 m2 (4.5x18)
14 pn
14 wc
Đông
22-08-2025
Thông tin mô tả:
TÒA CĂN HỘ ĐƯỜNG LÊ LỘ SIÊU ĐẸP, CÓ HỒI BƠI, DOANH THU 120TR/THÁNG
Diện tích: 81m2, ngang 4m5 bên hông kẹp cống thoáng
Thiết kế 6 tầng 1 tum có 14 căn hộ, có hồi bơi, vận hành full phòng. Dòng tiền 120tr/tháng
Có thang máy, pccc, hoàn công đầy đủ
Ngay khu phố Tây sầm uất, gần Biển Mỹ Khê.
Lh : 0905231038
Giá bán: 26 tỷ
Diện tích: 81m2, ngang 4m5 bên hông kẹp cống thoáng
Thiết kế 6 tầng 1 tum có 14 căn hộ, có hồi bơi, vận hành full phòng. Dòng tiền 120tr/tháng
Có thang máy, pccc, hoàn công đầy đủ
Ngay khu phố Tây sầm uất, gần Biển Mỹ Khê.
Lh : 0905231038
Giá bán: 26 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 14 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #36069, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu