Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
19, Đường An Thượng 34, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
23 tỷ
90 m2 (5x18)
9 pn
9 wc
Tây-Bắc
13-09-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ AN THƯỢNG 34, NGAY TRUNG TÂM PHỐ TÂY
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng và 1 tum gồm 9 phòng căn hộ full nội thất
Tòa có thang máy và PCCC đầy đủ. Cho bên thứ ba vận hành dòng tiền 43tr/tháng
Lh : 0905231038
Giá bán: 23 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng và 1 tum gồm 9 phòng căn hộ full nội thất
Tòa có thang máy và PCCC đầy đủ. Cho bên thứ ba vận hành dòng tiền 43tr/tháng
Lh : 0905231038
Giá bán: 23 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Bắc |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #36328, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu