Bán tòa căn hộ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG
39, Đường An Thượng 15, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
12.5 tỷ
51 m2 (5x1.05)
7 pn
7 wc
Tây-Nam
13-09-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ AN THƯỢNG 15, MỸ AN, NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG
Diện tích: 51m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng gồm 7 căn hộ, full nội thất. Chủ tự vận hành có dòng tiền 35tr đều mỗi tháng.
Thuộc khu phố An Thượng, thông ra Châu Thị Vĩnh Tế, Ngô Thì Sĩ. Khu vực đông khách Tây sinh sống.
Lh : 0905231038
Giá bán: 12,5 tỷ
Diện tích: 51m2, ngang 5m
Thiết kế 5 tầng gồm 7 căn hộ, full nội thất. Chủ tự vận hành có dòng tiền 35tr đều mỗi tháng.
Thuộc khu phố An Thượng, thông ra Châu Thị Vĩnh Tế, Ngô Thì Sĩ. Khu vực đông khách Tây sinh sống.
Lh : 0905231038
Giá bán: 12,5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG", có mã số #36329, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu