Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
09, Đường Ung Văn Khiêm, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
13 tỷ
80 m2 (5x16)
7 pn
7 wc
Nam
13-09-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ 4 TẦNG UNG VĂN KHIÊM, KHU PHỐ AN THƯỢNG
Diện tích: 80m2, ngang 5m
Tòa căn hộ 4 tầng gồm 7 phòng sutudio, có nội thất. Tự kinh doanh dòng tiền 40tr/tháng
Ngay biển Mỹ Khê, sát Châu Thị Vĩnh Tế, kinh doanh sầm uất...
Lh : 0905231038
Giá bán: 13 tỷ
Diện tích: 80m2, ngang 5m
Tòa căn hộ 4 tầng gồm 7 phòng sutudio, có nội thất. Tự kinh doanh dòng tiền 40tr/tháng
Ngay biển Mỹ Khê, sát Châu Thị Vĩnh Tế, kinh doanh sầm uất...
Lh : 0905231038
Giá bán: 13 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Nam |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #36330, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu