Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
39, Đường An Thượng 3, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
31 tỷ
90 m2 (5x18)
11 pn
11 wc
Tây-Nam
16-10-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ NGAY PHỐ ĐI BỘ AN THƯỢNG 3
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế gồm 6 tầng và 1 lửng, 11 căn hộ Studio. Pháp lý đầy đủ
Doanh thu: 80 - 100tr/th
Nằm ngay khu phố Tây đi bộ, gần Biển Mỹ Khê. Thích hợp đầu tư
Lh : 0905231038
Giá bán: 31 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Thiết kế gồm 6 tầng và 1 lửng, 11 căn hộ Studio. Pháp lý đầy đủ
Doanh thu: 80 - 100tr/th
Nằm ngay khu phố Tây đi bộ, gần Biển Mỹ Khê. Thích hợp đầu tư
Lh : 0905231038
Giá bán: 31 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #36818, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu