Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
179, Đường Ngô Thì Sĩ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
60 tỷ
165 m2 (7.5x22)
18 pn
18 wc
Tây-Nam
07-11-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ 8 TẦNG GÓC 2 MT, VỊ TRÍ VIP KHU AN THƯỢNG.
Diện tích: 165m2
Thiết kế 8 tầng, gồm 18 phòng căn hộ. Trong đó có 6 căn 1pn, 6 căn 2pn, 6 căn studio và 1 căn 3pn. Và 1 mặt bằng kinh doanh.
Lô góc đường Ngô Thì Sĩ thông ra biển Mỹ Khê. Trung tâm phố Tây An Thượng
Thiết kế hiện đại, đang cho thuê bên thứ 3 vận hành nguyên tòa.
Lh : 0905231038
Giá bán: 60 tỷ
Diện tích: 165m2
Thiết kế 8 tầng, gồm 18 phòng căn hộ. Trong đó có 6 căn 1pn, 6 căn 2pn, 6 căn studio và 1 căn 3pn. Và 1 mặt bằng kinh doanh.
Lô góc đường Ngô Thì Sĩ thông ra biển Mỹ Khê. Trung tâm phố Tây An Thượng
Thiết kế hiện đại, đang cho thuê bên thứ 3 vận hành nguyên tòa.
Lh : 0905231038
Giá bán: 60 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới sửa chữa, cải tạo |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 165 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Đường vào | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #37040, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu