Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
39, Đường Lê Lộ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
50 tỷ
162 m2 (9x18)
12 pn
12 wc
Đông
10-11-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ KHÁCH SẠN ĐƯỜNG LÊ LỘ
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Thiết kế 5 tầng, 1 lửng gồm
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Đã hoàn công, pháp lý đầy đủ
Ngay phố Tây An Thượng, gần Trần Bạch Đằng, đông đúc khách du lịch. Thích hợp đầu tư kinh doanh lưu trú...
Lh : 0905231038
Giá bán: 50 tỷ
Diện tích: 162m2, ngang 9m
Thiết kế 5 tầng, 1 lửng gồm
Đường 5m5, vỉa hè 3m
Đã hoàn công, pháp lý đầy đủ
Ngay phố Tây An Thượng, gần Trần Bạch Đằng, đông đúc khách du lịch. Thích hợp đầu tư kinh doanh lưu trú...
Lh : 0905231038
Giá bán: 50 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Mặt tiền | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 162 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #37042, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu