Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
9, Đường An Thượng 36, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
32 tỷ
105 m2 (5x21)
11 pn
11 wc
Đông-Bắc
06-12-2025
Thông tin mô tả:
Toà căn hộ 6 tầng mặt tiền An Thượng 35, Phố Tây An Thượng
----
Vị trí: phố Tây An Thượng, ngay biển Mỹ Khê
- DT: 104,5m2 ngang 5m. Hương Đông Bắc
- Thiết kế 6 tầng, 11 phòng căn hộ và 1 penhouse. Đang cho thuê 60tr/ tháng.
Giá bán: 32 tỷ.
- Lh: 0905231038
Liên hệ:
----
Vị trí: phố Tây An Thượng, ngay biển Mỹ Khê
- DT: 104,5m2 ngang 5m. Hương Đông Bắc
- Thiết kế 6 tầng, 11 phòng căn hộ và 1 penhouse. Đang cho thuê 60tr/ tháng.
Giá bán: 32 tỷ.
- Lh: 0905231038
Liên hệ:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #37627, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu