Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
120, Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
43 tỷ
81 m2 (4.5x18)
15 pn
15 wc
Đông
03-12-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ TRẦN BẠCH ĐẰNG, DOANH THU 160TR/TH, SÁT BIỂN MỸ KHÊ
Diện tích: 81m2, ngang 4m5
Thiết kế 7 tầng và 1 hầm, có 15 phòng căn hộ full nội thất, và MB cho thuê.
Pháp lý đầy đủ, sổ đã hoàn công.
Ngay trung tâm phố Tây An Thượng, đối diện chung cư Mường Thanh, ra biển chỉ vài bước chân.
Lh: 0905231038
Giá bán: 43 tỷ
Diện tích: 81m2, ngang 4m5
Thiết kế 7 tầng và 1 hầm, có 15 phòng căn hộ full nội thất, và MB cho thuê.
Pháp lý đầy đủ, sổ đã hoàn công.
Ngay trung tâm phố Tây An Thượng, đối diện chung cư Mường Thanh, ra biển chỉ vài bước chân.
Lh: 0905231038
Giá bán: 43 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 81 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 15 |
| Đường vào | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #37647, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu