Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
31, Đường Khuê Mỹ Đông 15, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
28 tỷ
102 m2 (6x17)
10 pn
11 wc
Đông-Nam
26-03-2026
Thông tin mô tả:
TÒA CĂN HỘ 6 TẦNG KHUÊ MỸ ĐÔNG 15
Diện tích: 102m² Ngang 6m
Thiết kế 6 tầng – 10 căn hộ cao cấp. Doanh thu 180tr/ tháng
Đã hoàn công, pccc đầy đủ
Lh: 0905231038
Giá bán: 28 tỷ
Diện tích: 102m² Ngang 6m
Thiết kế 6 tầng – 10 căn hộ cao cấp. Doanh thu 180tr/ tháng
Đã hoàn công, pccc đầy đủ
Lh: 0905231038
Giá bán: 28 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #39071, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu