Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng
29, Đường An Thượng 4, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
3.6 tỷ
90 m2 (5x18)
13 pn
14 wc
Tây-Nam
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ AN THƯỢNG 4, NGAY PHỐ ĐI BỘ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Tòa căn hộ 6 tầng, 13 căn hộ
đang kinh doanh sẵn dòng tiền
Cách Biển chỉ 150m, khu phố đi bộ An Thượng sầm uất
Lh: 0899494338
Giá bán: 36 tỷ
Diện tích: 90m2, ngang 5m
Tòa căn hộ 6 tầng, 13 căn hộ
đang kinh doanh sẵn dòng tiền
Cách Biển chỉ 150m, khu phố đi bộ An Thượng sầm uất
Lh: 0899494338
Giá bán: 36 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 14 |
| Đường vào | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng đà nẵng", có mã số #40127, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu