Bán tòa căn hộ an thượng
09, Đường An Thượng 36, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
20 tỷ
85 m2 (5x17)
14 pn
14 wc
Tây-Nam
15-12-2024
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ AN THƯỢNG 36, DÒNG TIỀN CAO, KHU PHỐ TÂY
Diện tích: 85m2, ngang 5m
Thiết kế xây dựng 7 tầng 1 tum gồm 14 căn hộ đang cho đơn vị thứ 3 thuê vận hành 60 triệu/th.
Có thang máy , thang bộ, pccc, giấy phép kinh doanh đầy đủ.
Chủ xây và quản lý cực tâm huyết. Sổ sẵn, vuông vức công chứng nhanh.
Tuyến đường đẹp, ra Biển chỉ mất 3p, xung quanh là khách sạn, căn hộ, nhiều khách du lịch lưu trú.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Diện tích: 85m2, ngang 5m
Thiết kế xây dựng 7 tầng 1 tum gồm 14 căn hộ đang cho đơn vị thứ 3 thuê vận hành 60 triệu/th.
Có thang máy , thang bộ, pccc, giấy phép kinh doanh đầy đủ.
Chủ xây và quản lý cực tâm huyết. Sổ sẵn, vuông vức công chứng nhanh.
Tuyến đường đẹp, ra Biển chỉ mất 3p, xung quanh là khách sạn, căn hộ, nhiều khách du lịch lưu trú.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 14 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ an thượng", có mã số #30908, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu