Bán tòa căn hộ biển mỹ khê đà năng
47, Đường Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
16.2 tỷ
80 m2 (5x16)
7 pn
7 wc
Tây-Nam
06-12-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ THẠCH LAM, SÁT BIỂN MỸ KHÊ ĐÀ NẴNG
Diện tích: 81,4m2 , ngang 5m
Thiết kế 4 tầng, gồm 7 phòng căn hộ khép kín, thang máy
Vị trí đẹp, cách biển chỉ 300m, tập trung đông khách du lịch.
- Doanh thu 40tr/thang
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,2 tỷ
Diện tích: 81,4m2 , ngang 5m
Thiết kế 4 tầng, gồm 7 phòng căn hộ khép kín, thang máy
Vị trí đẹp, cách biển chỉ 300m, tập trung đông khách du lịch.
- Doanh thu 40tr/thang
Lh: 0899494338
Giá bán: 16,2 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Tây-Nam |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Đường vào | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ biển mỹ khê đà năng", có mã số #37636, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu