Bán tòa căn hộ biển MỸ KHÊ
39, Đường Khuê Mỹ Đông 7, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
30 tỷ
180 m2 (10x18)
30 pn
30 wc
Đông-Nam
12-07-2025
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ 8 TẦNG KHUÊ MỸ ĐÔNG, CƠ HỘI ĐẦU TƯ CÓ DÒNG TIỀN CAO
Diện tích: 175m2, ngang 10m5
Thiết kế 8 tầng gồm 30 căn. 20 căn hộ vận hành full vad 10 phòng khách sạn booking.
Có thang máy, 2 thang bộ. PCCC đạt chuẩn. Pháp lý đầy đủ.
Vị trí gần biển Mỹ Khê, kề khu phố Tây. Thuận tiện khai thác du lịch, cơ hội đầu tư sinh lời cao.
???? Cặp đất AN THƯỢNG 29 , dt 162m giá 36ty
Lh : 0899494338
Giá bán: 30 tỷ
Diện tích: 175m2, ngang 10m5
Thiết kế 8 tầng gồm 30 căn. 20 căn hộ vận hành full vad 10 phòng khách sạn booking.
Có thang máy, 2 thang bộ. PCCC đạt chuẩn. Pháp lý đầy đủ.
Vị trí gần biển Mỹ Khê, kề khu phố Tây. Thuận tiện khai thác du lịch, cơ hội đầu tư sinh lời cao.
???? Cặp đất AN THƯỢNG 29 , dt 162m giá 36ty
Lh : 0899494338
Giá bán: 30 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 8 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Nam |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 30 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ biển MỸ KHÊ", có mã số #35044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu