BÁN TOÀ CĂN HỘ CAO CẤP PHỐ HÀN – NGUYỄN XUÂN KHOÁT Mới 100% – Gần biển.
Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
Thỏa thuận
96.5 m2 (5x19.3)
11 pn
11 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN TOÀ CĂN HỘ CAO CẤP PHỐ HÀN – NGUYỄN XUÂN KHOÁT Mới 100% – Gần biển.
Kết cấu: 6 tầng + 1 tum. DT đất 97m2(5x19.3)
11 căn hộ (10 căn 1PN + 1 Penrose studio)
Dòng tiền: ~80 triệu/tháng (thuê 12–14tr/căn)
PCCC – Thang máy – Hoàn công đầy đủ
Giá bán: thỏa thuận.
Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC.
Kết cấu: 6 tầng + 1 tum. DT đất 97m2(5x19.3)
11 căn hộ (10 căn 1PN + 1 Penrose studio)
Dòng tiền: ~80 triệu/tháng (thuê 12–14tr/căn)
PCCC – Thang máy – Hoàn công đầy đủ
Giá bán: thỏa thuận.
Gọi ngay: 0934888243 - Thương Lê Nhà Phố, Đất thổ cư đi xem và LVCC.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 7 tầng |
| Mặt tiền | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 97 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Đường vào | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "BÁN TOÀ CĂN HỘ CAO CẤP PHỐ HÀN – NGUYỄN XUÂN KHOÁT Mới 100% – Gần biển.", có mã số #34562, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu