Bán tòa căn hộ đà nẵng
79, Đường Đa Phước 8, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
14 tỷ
190 m2 (10x19)
10 pn
10 wc
Đông-Bắc
07-12-2024
Thông tin mô tả:
BÁN TÒA CĂN HỘ ĐA PHƯỚC 8, LUÔN FULL PHÒNG
Diện tích: 193m2, ngang 10m
Thiết kế 3 tầng 10 phòng căn hộ. Nội thất cao cấp. Dòng tiền mỗi tháng 50tr. Chỉ cần vào vận hành.
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Nằm khu đô thị Nam Việt Á, giao thông thuận lợi, gần công viên, trường học, bệnh viện...nhiệu tiện ích an sinh.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Diện tích: 193m2, ngang 10m
Thiết kế 3 tầng 10 phòng căn hộ. Nội thất cao cấp. Dòng tiền mỗi tháng 50tr. Chỉ cần vào vận hành.
Đường 7m5, vỉa hè 4m
Nằm khu đô thị Nam Việt Á, giao thông thuận lợi, gần công viên, trường học, bệnh viện...nhiệu tiện ích an sinh.
Lh : 0905231038 - 0899494338
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán Tòa Nhà Căn Hộ |
| Pháp lý | Sổ đổ, sổ hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Mặt tiền | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Tin Thường |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông-Bắc |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Đường vào | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ đà nẵng", có mã số #30909, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu